จำนวนผู้เข้าชม

วันนี้ 56
เมื่อวานนี้ 360
สัปดาห์นี้ 881
สัปดาน์ที่แล้ว 107416
เดือนนี้ 112417
เดือนที่แล้ว 18800
ทั้งหมด 4945009
 
 ข้อมูลร้องเรียนร้องทุกข์  

เรื่อง : ถนนพัง
    

ปัญหาน้ำเซาะตลิ่ง กัดเซาะถนนที่ใช้สัญจรมาเกือบครึ่งแล้ว ท่านนายก ได้โปรดให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้องมาช่วยดูแลแกัปัญหาให้ด้วย ที่ม.3 ต.ฉลุง อ.เมือง ด้วยความเคารพอย่างสูง

โดย : อับดุล rar  |  16/03/2556 เวลา 18:04:21 

ความคิดเห็นที่ 1 :

ถนนสาย ร.ร. บ้านทุ่ง อ.ละงูถนนมีสภาพเป็นหลุมเป็นบ่ออยู่นานแล้วครับ ระยะทางแค่ประมาณ 1 ก.ม. ช่วยเข้าไปดูแลให้หน่อยครับ สงสารชาวบ้านด้วยครับ

โดย : วินัย  |  11/02/2561 เวลา 12:39:13

แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น:

กรุณากรอกความคิดเห็นของท่านด้วยครับ
ชื่อผู้เขียน:

กรุณากรอกชื่อผู้แสดงความคิดเห็นด้วยครับ
ยืนยันรหัสลับ:

กรุณากรอกรหัสลับด้วยครับ
สตูล