จำนวนผู้เข้าชม

วันนี้ 492
เมื่อวานนี้ 584
สัปดาห์นี้ 1450
สัปดาน์ที่แล้ว 3506
เดือนนี้ 10557
เดือนที่แล้ว 23749
ทั้งหมด 6179615
 
 กระดานถามตอบ  

เรื่อง : ขออนุญาตสอบถาม
    
เรียนท่านผู้เกี่ยวข้อง
 
              ด้วยเทศบาลเมืองสตูล และประธานชุมชน ได้นำถังขยะไปวางไว้ที่บริเาณ ซอยบรรจบ ถนนบุรีวานิช ใกล้กับผนังบ้างเก่าอายุ กว่า 100 ปี แบบนี้ และซอยนี้ได้จัดทำเป็น Street Art ของจังหวัดสตูลด้วย ขออนุญาตสอบถามดังนี้ครับ
 
1. กระทบเรื่อง Street Art ไหม
2. กระทบผังเมืองเก่าไหม
3. หากฝาผนังได้รับความเสียหายใครเป็นผู้รับผิดชอบ

 

      ไฟล์ดาวน์โหลด คลิก
โดย : ชินกฤต ตันสตูล  |  23/09/2562 เวลา 03:42:22 

ความคิดเห็นที่ 1 :

ไม่มีผลกระทบกับเรื่อง Street art หากเกิดความเสียหาย เทศบาลเมืองสตูลจะเป็นผู้รับผิดชอบ

โดย : อบจ.สตูล  |  09/12/2563 เวลา 11:03:23

ความคิดเห็นที่ 2 :

รบกวนประสานโครงการสร้างฝาย ณ ที่พักสงฆ์

โดย : พระโชติวโร  |  10/02/2564 เวลา 00:59:14

แสดงความคิดเห็น
ความคิดเห็น:

กรุณากรอกความคิดเห็นของท่านด้วยครับ
ชื่อผู้เขียน:

กรุณากรอกชื่อผู้แสดงความคิดเห็นด้วยครับ
ยืนยันรหัสลับ:

กรุณากรอกรหัสลับด้วยครับ
สตูล