อบจ.สตูล มุ่งมั่นพัฒนาการกีฬา สู่ความเป็นเลิศ
********************************
วันที่ 25 มิถุนายน 2565 เวลา 10.30 น. นายสัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด โครงการจัดการแข่งขันตะกร้อสตูลลีก ประจำปี 2565 โดยในปีนี้ มีการจัดการแข่งขัน 3 ประเภท ดังนี้
1. ประเภทรุ่นอายุไม่เกิน 13 ปี มีทีมเข้าร่วมแข่งขันจำนวน 8 ทีม
2. ประเภทรุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี มีทีมเข้าร่วมแข่งขันจำนวน 8 ทีม 3. ประเภทประชาชนทั่วไป มีทีมเข้าร่วมการแข่งขันจำนวน 8 ทีม
โดยกำหนดจัดการแข่งขันระหว่างวันที่ 25 มิถุนายน – 21 สิงหาคม 2565 ณ โรงยิมเนเซี่ยม สนามกีฬาเทศบาลตำบลฉลุง อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290607594_138288112146367_931046299360814828_n-500x333.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290689474_138288068813038_4295087723895429356_n-150x150.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290317708_138287722146406_1372928386864200691_n-150x150.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290535532_138287602146418_3952202945315924913_n-150x150.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290503092_138287525479759_823450361061437826_n-150x150.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290426768_138287522146426_1639264369511626879_n-150x150.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/06/290441748_138287505479761_5607055643929077411_n-150x150.jpg)