วันที่ 24 กรกฎาคม 2565 นายสัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสตูล ได้มอบหมาย นายทวีศักดิ์ แก้วสลำ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสตูล เป็นประธานในพิธีปิดโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมเด็กและเยาวชนมุสลิมจังหวัดสตูล (ศูนย์คลองช้าง) และมอบเกียรติบัตรแก่ผู้เข้าร่วมโครงการฯ ณ ศูนย์อบรมคุณธรรมจริยธรรมเด็กและเยาวชนมุสลิมจังหวัดสตูล (ศูนย์คลองช้าง)
Cr.กองการศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295419228_144815611493617_5482454009357685993_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295654659_144815591493619_8609615202805229758_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295176558_144815628160282_4125417958464362894_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295446640_144815658160279_7105151520355132470_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295305040_144815651493613_3792613657354424413_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295459350_144815601493618_3959691317701466195_n-500x375.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2022/07/295512235_144814961493682_5616720549867871071_n-500x375.jpg)