วันที่ 28 กรกฎาคม 2565 นางบุญยืน รัตนชาตรี ปลัด อบจ.สตูล ได้รับมอบหมาย จากนาย สัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์ นายกอบจ.สตูล ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2565 ณ บริเวณลานหน้าสำนักงานเทศบาลเมืองสตูล
Previous slide
Next slide
เข้าสู่ระบบ span>
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/06/e-service_logo.jpg)