เมื่อวันที่ 5 เมษายน 2564 อบจ.สตูล โดยกองการศึกษาฯ จัดโครงการส่งเสริมกิจกรรมในเดือนรอมฎอน ประจำปี 2564 โดยการมอบปัจจัยละศีลอด ณ อำเภอทุ่งหว้า มัสยิดเปรีย โดยนายอดินันท์ ปากบารา รองนายก อบจ.สตูล รับมอบหมาย นายก อบจ.สตูล นำคณะผู้บริหาร นางนุตเราะห์ ชัยยะวิริยะ ผอ.กองการศึกษา ฯ หัวหน้าส่วนราชการและเจ้าหน้าที่ในสังกัด กองการศึกษาฯ ร่วมแจกจ่ายและมอบปัจจัยละศีลอด ณ อำเภอทุ่งหว้า มัสยิดเปรีย
Previous slide
Next slide
เข้าสู่ระบบ span>
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/06/e-service_logo.jpg)