อบจ.สตูล โดยนายสัมฤทธิ์ เลียงประสิทธิ์ นายก อบจ.สตูล ได้จัดส่งเจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบ ในการทำงานในส่วนหน้าและต้องบริการให้การช่วยเหลือพี่น้องประชาชน เข้าร่วมโครงการฉีดวัคซีน โควิด-19 เพื่อลดความรุนแรงในการเจ็บป่วยจากการติดเชื้อโควิด-19 ดังนี้
1.เจ้าหน้าที่จากศูนย์กักตัวผู้ที่เดินทางจากต่างประเทศ (LQ) ชรบ.จำนวน 13 คน เจ้าหน้าที่ อบจ.สตูล จำนวน 11 คน
2.เจ้าหน้าที่ที่ดูแลท่าเทียบเรือท่องเที่ยวปากบารา จำนวน 22 คน
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/11/1621830020_5869-225x300.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/11/1621830015_2957-300x225.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/11/1621830010_8059-300x225.jpg)
![](https://satunpao.go.th/wp-content/uploads/2021/11/1621830000_9820-300x225.jpg)